By clicking “Accept All Cookies”, you agree to the storing of cookies on your device to enhance site navigation, analyze site usage, and assist in our marketing efforts.
Cookies Settings
บริษัท บ้านปู จำกัด (มหาชน)

BMS Coal Sales Pte. Ltd.
สำนักงานสิงคโปร์ : 6 Temasek Boulevard #22-01/02, Suntec Tower 4

Chief Commercial Officer
คุณ อภิมุข ใต้ฟ้ายงวิจิตร
อีเมล : aphimuk_t@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 6836 0804

ติดต่อสอบถาม – ตัวแทนฝ่ายขายแต่ละพื้นที่:
การตลาดและฝ่ายขาย (รักษาการ) ตัวแทนฝ่ายขาย – Region 1
Mr. Wang Yapeng
อีเมล : wang_y@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 6836 0804

ตัวแทนฝ่ายขาย- ญี่ปุ่น และเกาหลีใต้
Mr. Seita Otsu
อีเมล : seita_o@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 6836 0804

ตัวแทนฝ่ายขาย – เวียดนาม / มาเลเซีย และแปซิฟิก
Mr. Hyun Su Cho
อีเมล : hyun_c@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 6836 0804

ตัวแทนฝ่ายขาย – Region 2 จีน/ ฮ่องกง / ไต้หวัน และฟิลิปปินส์
Mr. Hartono Widjaja
อีเมล : hartono_w@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 6836 0804

ตัวแทนฝ่ายขาย – Region 3 เอเชียใต้ / ไทย และกลุ่มประเทศ CLM
คุณ รังสรรค์ จันทะดี
อีเมล : rangsan_c@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 6836 0804

การค้าถ่านหิน
ตราสารอนุพันธ์
Mr. Arif Jeffrey Kizilbash
อีเมล : arif_k@bmscoalsales.com.sg
โทรศัพท์ : +65 9751 8873

 

PT.Indo Tambangraya Megah Tbk
สำนักงานจาร์กาต้า : Pondok Indah Office Tower III, 3rd Floor Jl. Sultan Iskandar Muda, Pondok Indah Kav. V-TA Jakarta Selatan 12310, Indonesia

Head – Sales and Logistics (Domestic)
Mr. Jusnan Ruslan
อีเมล : jusnan_r@banpuindo.co.id
โทรศัพท์ : +62 21 2932 8100

 

Centennial Coal Company Limited
สำนักงานซิดนีย์ : Level 18, BT Tower 1 Market Street Sydney NSW 2000 Australia

Head – Sales and Logistics (Domestic)
Mr. Brendon Wilson
อีเมล : brendon.wilson@centennialcoal.com.au
โทรศัพท์ : +61 2 9266 2700

 

ลูกค้าสัมพันธ์ สอบถามข้อมูลอื่นๆ และข้อร้องเรียน
อีเมล : CRM@banpu.co.th

© 2021 บริษัท บ้านปู จำกัด (มหาชน) | Banpu Public Company Limited. All rights reserved.